ਵਿਆਹੀ ਔਰਤ ਨੇ ਸ਼ੱਕੀ ਹਲਾਤਾਂ ਵਿਚ ਪੱਖੇ ਨਾਲ ਫਾਹਾ ਲੈ ਕੇ ਕੀਤੀ ਆਤਮ ਹੱਤਿਆਂ

ਕਪੂਰਥਲਾ, 12 ਫਰਵਰੀ, ਇੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ
ਥਾਣਾ ਸਿਟੀ ਵਿ¤ਚ ਪੈਂਦੇ ਮਹ¤ਲਾ ਲਾਹੌਰੀ ਗੇਟ ਵਿ¤ਚ ਸੋਮਵਾਰ ਦੀ ਸਵੇਰੇ ਇ¤ਕ ਵਿਆਹੀ ਔਰਤ ਨੇ ਸ਼¤ਕੀ ਹਲਾਤਾਂ ਵਿ¤ਚ ਪੱਖੇ ਦੇ ਨਾਲ ਫੰਦਾ ਲਗਾਕੇ ਆਤਮ ਹ¤ਤਿਆ ਕਰ ਲਈ । ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਮੌਕੇ ਉ¤ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਥਾਣਾ ਸਿਟੀ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਕਬਜੇ ਵਿ¤ਚ ਲੈ ਕੇ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਲਈ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਕਪੂਰਥਲਾ ਭੇਜ ਦਿ¤ਤਾ । ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੁਆਰਾ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦਾ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ । ਪੁਲਿਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ । ਡੀਐਸਪੀ ਸਭ ਡਿਵੀਜਨ ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦ¤ਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਸੀ ਕਿ ਲਾਹੌਰੀ ਗੇਟ ਖੇਤਰ ਵਿ¤ਚ ਇ¤ਕ ਵਿਆਹੀ ਔਰਤ ਸਾਕਸ਼ੀ ਵਰਮਾ ਪਤਨੀ ਅਮਿਤ ਵਰਮਾ ਨੇ ਪੰਖੇ ਨਾਲ ਲਟਕ ਕੇ ਆਤਮਹ¤ਤਿਆ ਕਰ ਲਈ ਹੈ । ਜਿਸ ਉ¤ਤੇ ਜਦੋਂ ਡੀਐਸਪੀ ਸਭ ਡਿਵੀਜਨ ਨੇ ਐਸਐਚਓ ਸਿਟੀ ਇੰਸਪੇਕਟਰ ਗ¤ਬਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਜਦੋਂ ਮੌਕੇ ਦਾ ਮੁਆਇਨਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਕਸ਼ੀ ਵਰਮਾ ਮ੍ਰਿਤਕ ਪਾਈ ਗਈ । ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸਾਕਸ਼ੀ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਆਪਣੇ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿ¤ਚ ਲੈ ਕੇ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਕਪੂਥਲਾ ਭੇਜ ਦਿ¤ਤਾ ਹੈ । ਉਥੇ ਹੀ ਮ੍ਰਿਤਕ ਸਾਕਸ਼ੀ ਵਰਮਾ ਦਾ ਪਤੀ ਅਮਿਤ ਵਰਮਾ ਬੀਤੇ ਅੱਠ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿ¤ਚ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ 5 ਸਾਲ ਦੀ ਧੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ । ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿ¤ਚ ਮੌਜੂਦ ਸਾਕਸ਼ੀ ਵਰਮਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਭਾਰਤ ਗਹਿਣਾ ਨਿਵਾਸੀ ਪਿੰਡ ਤਲਵਾੜਾ , ਜਿਲਾ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਨੇ ਦ¤ਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਦਾ ਵਿਆਹ 6 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਅਮਿਤ ਵਰਮਾ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ । ਸੋਮਵਾਰ ਦੀ ਸਵੇਰੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਫੋਨ ਉ¤ਤੇ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਦੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਨੇ ਆਤਮ ਹ¤ਤਿਆ ਕਰ ਲਈ ਹੈ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦ¤ਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਦਾ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੋਈ ਲੜਾਈ ਨਹੀ ਹੋਈ ਸੀ।

Geef een reactie

Het e-mailadres wordt niet gepubliceerd. Vereiste velden zijn gemarkeerd met *