ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਸਟਾਰਸ ਦਾਦਾ ਸਾਹਿਬ ਫੈਲਕੇ ਪੁਰਸਕਾਰ ਜਿੱਤ

ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ PAD MAN ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਭੂਮਿਕਾ ਲਈ ਆਲੋਚਕਾਂ ਅਤੇ ਸਿਨੇਮਾਕਾਰਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ ਹੈ – ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿਚ ਦਾਦਾ ਸਾਹਿਬ ਫਾਲਕੇ ਐਵਾਰਡ ਨੂੰ ਜੋੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਪਦ ਮਨੁੱਖ ਲਈ ਮੋਹਰੀ ਰੋਲ ਅਵਾਰਡ ਅਤੇ ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਦਾਦੇ ਸਾਹਿਬ ਫਲੇਕੇ ਫਿਲਮ ਫਾਊਂਡੇਸ਼ਨ ਅਵਾਰਡਜ਼ ਵਿਚ ‘Toilet  ਇਕ ਪ੍ਰੇਮ ਕਥਾ’ ਲਈ ਸਰਵੋਤਮ ਐਕਟਰ ਪੁਰਸਕਾਰ ਵਿਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਐਕਟਰ ਦੋਵੇਂ ਜਿੱਤੇ।

ਭਾਰਤੀ ਸਿਨੇਮਾ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਦਾਦਾ ਸਾਹਿਬ ਫਾਕੇਕ ਫਿਲਮ ਫਾਊਂਡੇਸ਼ਨ ਅਵਾਰਡ, ਅੱਜ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਤਿਭਾਵਾਨ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਇਨਾਮ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਅਵਾਰਡ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਅਦਾਕਾਰ ਜਿਊਰੀ ਦੁਆਰਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਅਤੇ ਕ੍ਰਾਂਤੀਕਾਰੀ ਪਰਵਾਰ ਮਨੋਰੰਜਨ ਪਦ ਮੈਨ ਵਿੱਚ ਉਸਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਲਈ ਉਸਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ. ਫਿਲਮ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਮਾਸਿਕ ਸਫਾਈ ਅਤੇ ਮਨਾਹੀ ਦੇ ਮੁੱਦੇ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਕਾਰਨ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਵਲੋਂ ਉਸਤੋਂ ਵੱਧ ਰਹੀ ਹੈ. ਉਸ ਦੇ ਸਹਿ-ਸਟਾਰ ਸੋਨਮ ਕਪੂਰ ਨੇ PAD MAN ਲਈ ਬੇਸਟ ਲੀਡਿਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਪੁਰਸਕਾਰ ਜਿੱਤਿਆ।

Geef een reactie

Het e-mailadres wordt niet gepubliceerd. Vereiste velden zijn gemarkeerd met *